Train Driver record SE3 Hue – Da Nang (2016)

32
3



Thanks for friends Le Van Tung & Le Nhat Anh help me to take this historical video. 😀
December, 2016
Copyrights: Mars Hartdegen
Vietnam

0:01 Hue Railway Station
12:53 Huong Thuy Railway Station
27:40 Truoi Railway Station
41:10 Cau Hai Railway Station (TN2)
45:12 Phuoc Tuong Tunnel Pass
53:00 Thua Luu Railway Station
57:34 Phu Gia Tunnel Pass
1:01:00 Lang Co mountain area
1:06:19 A train crash E1 in 2005 A.D.
1:11:00 Lang Co Railway Station
1:14:07 Border of Thua Thien-Hue & Da Nang
1:15:00 Climbing Hai Van Pass
1:24:00 North Hai Van Railway Station
1:37:50 Hai Van Railway Station
1:40:05 The brake test operation prepares to fall
1:52:20 South Hai Van Railway Station
2:04:40 Kim Lien Railway Station
2:17:00 Thanh Khe Railway Station (SE2)
2:20:45 Da Nang Locomotive Enterprise
2:21:00 Da Nang Railway Station
2:22:30 Change locomotive

Nguồn: https://royboxofficecollections.com/

Xem thêm bài viết khác: https://royboxofficecollections.com/du-lich/

32 COMMENTS

  1. Các bác cho em hỏi xíu ak em thấy suốt hành trình tàu chạy thấy hệt như có đường dây như kiểu dây điện ý không biết đó là đường dây gì vậy ak nó có liên quan gì đến đường tàu không ak

  2. Cảm ơn các bạn đã cho tôi MỘT HÀNH TRÌNH đầy thú vị ! Nhân đây cũng xin góp ý cùng các bạn là khi tàu đi qua mỗi địa danh – mỗi sân ga – mỗi cây cầu thì nên có thuyết minh. Nếu các bạn vì một lý do nào đó mà không thuyết minh được thì các bạn nên có " phụ đề " phía dưới để người xem cảm nhận là tàu đang đi qua những đâu !? . Xin cảm ơn !!!

  3. Thank you I have for a long time wanted to see that train track I have ridden Hai Van Pass a few times and wondered how to get down to the train tracks, I still do not know but at least I now know where they go.

  4. Raining season in this area of the country is very depressing. It was cold , cloud overhead just about every day of the week and heavy down pour every day. This went on from from October to January. It's measurable if you are poor.

  5. Nhớ quá đi … nhớ tiếng tàu, nhớ tiếng xập xình của những hành trình Nam – Bắc – Nam, Nhớ những cung đường đi qua những nhà ga, những làng mạc … xem mà nhớ đến khóc luôn.

  6. 2H 18 đến ga cuối hai bên đường trông nhem nhuốc nhiều rác rưởi Tôi không bạo jo nghĩ đây là nhà ga của một thành phố lớn . Rêu phong , u ám nhìn đến lạnh người

  7. 안녕하세요 영상 잘 봤습니다. 그런데 설마 기관차 앞에 타서 찍으신건가요?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here